🫧 Máy giặt giá rẻ TP.HCM · Giao lắp miễn phí trong ngày · Trả góp 0% · Hệ thống Bếp XanhBảng giá máy giặtChính sách bảo hànhShowroom
-13%🫧10 kg🌏Việt Nam🛡BH 2 nămMáy giặt Panasonic 10 kg NA-F10S10BRV

Máy giặt Panasonic 10 kg NA-F10S10BRV

Máy giặt cửa trên Panasonic 10 kg – lồng đứng giá rẻ, giặt nhanh, dễ sử dụng, có thể mở nắp thêm đồ giữa chừng, phù hợp đa số gia đình Việt.

Model: NA-F10S10BRV
Thương hiệu: Panasonic
Loại máy: Cửa trên
Khối lượng giặt: 10 kg
Sản xuất tại: Việt Nam
Tình trạng: ● Còn hàng
GIÁ RẺ TẠI BẾP XANH TP.HCM6.860.000₫7.890.000₫-13%

Tiết kiệm 1.030.000₫ · Giá đã gồm VAT

🎁 Ưu đãi khi mua tại Siêu Thị Máy Giặt Bếp Xanh

  • Giao lắp miễn phí nội thành TP.HCM trong ngày
  • Trả góp 0% qua thẻ tín dụng
  • Bảo hành chính hãng 2 năm
  • Hàng chính hãng 100%, đầy đủ hóa đơn VAT
  • Phù hợp gia đình 4 – 5 người
Chính hãng 100%
Giao lắp miễn phí
Trả góp 0%
10 kgkhối lượng giặt
Cửa trênkiểu máy
Tối đa 700vòng vắt/phút
Nhật Bảnthương hiệu
Điểm nổi bật

Vì sao nên chọn Panasonic NA-F10S10BRV?

Khóa trẻ em an toàn

Khóa bảng điều khiển tránh trẻ nhỏ thay đổi chương trình khi máy đang chạy.

Giặt sạch, nhẹ nhàng

Khối lượng 10 kg cho gia đình 4 – 5 người, nhiều chương trình cho từng loại vải.

Giao lắp miễn phí TP.HCM

Giao hàng và lắp đặt trong ngày, hướng dẫn sử dụng tận nơi.

Trả góp 0%

Mua máy giặt trả góp lãi suất 0%, thủ tục nhanh gọn.

Mô phỏng vận hành

Chu trình giặt của Panasonic NA-F10S10BRV

700 rpm10 kg · Cửa trên💧 Tiết kiệm nước🔧 Bền bỉ🫧 10 kg
  1. 1. Cấp nước & cân tảiCảm biến đo khối lượng đồ để cấp lượng nước vừa đủ.
  2. 2. Giặt chínhMâm giặt tạo dòng nước xoáy, đánh bật vết bẩn khỏi sợi vải.
  3. 3. Xả sạchXả nhiều lần để loại bỏ cặn nước giặt, an toàn cho da nhạy cảm.
  4. 4. Vắt khôVắt tốc độ cao đến 700 vòng/phút, quần áo nhanh khô khi phơi.
Đánh giá chi tiết

Máy giặt Panasonic 10 kg NA-F10S10BRV có tốt không?

Đánh giá Máy giặt Panasonic 10 kg NA-F10S10BRV
Panasonic NA-F10S10BRV

Tổng quan Máy giặt Panasonic 10 kg NA-F10S10BRV

Máy giặt Panasonic 10 kg NA-F10S10BRV thuộc dòng máy giặt cửa trên của thương hiệu Panasonic (Nhật Bản), khối lượng giặt 10 kg – lồng đứng giá rẻ, giặt nhanh, dễ sử dụng, có thể mở nắp thêm đồ giữa chừng, phù hợp đa số gia đình Việt. Sản phẩm sản xuất tại Việt Nam, phân phối chính hãng tại Siêu Thị Máy Giặt Bếp Xanh với giá tốt và giao lắp miễn phí TP.HCM.

Khối lượng 10 kg phù hợp gia đình 4 – 5 người

Chọn khối lượng giặt phù hợp giúp quần áo được đảo đều, sạch hơn và tiết kiệm điện nước. Nếu thường giặt chăn mền, rèm cửa, nên chọn máy lớn hơn 1–2 kg so với nhu cầu hằng ngày.

Động cơ bền bỉ, giá dễ tiếp cận

Máy sử dụng động cơ thường cấu tạo đơn giản, dễ sửa chữa, phù hợp gia đình muốn mua máy giặt giá rẻ. Tốc độ vắt: Tối đa 700 vòng/phút. Động cơ: Truyền động gián tiếp (dây curoa).

Công nghệ và tiện ích nổi bật

Công nghệ giặt: Hệ thống ActiveFoam, Mâm giặt 6 cánh, Lồng giặt Sazanami. Chương trình giặt: 11 chương trình tích hợp.

Thông số kỹ thuật

Thông số kỹ thuật Panasonic NA-F10S10BRV

Kiểu máyMáy giặt cửa trên
Loại máy giặtCửa trên - Lồng đứng
Động CơTruyền động gián tiếp (dây curoa)
Công nghệ giặtHệ thống ActiveFoam, Mâm giặt 6 cánh, Lồng giặt Sazanami
Khối lượng giặt10 Kg
Chương trình giặt11 chương trình tích hợp
Khóa trẻ emCó
Bảng điều khiểnNút gián tiếp (Nút trực tiếp cho chế độ Giặt siêu sạch)
Ngôn NgữSong ngữ Anh - Việt
Màn hình hiển thị thời gianCó
Chọn mức nướcCó
Lồng GiặtThép không gỉ
Nắp máyKính chịu lực
Hộc nước giặtCó
Hộc nước xảCó
Dòng điện220V - 240V/50Hz
Tốc độ vắtTối đa 700 vòng/phút
Kích thước (R*S*C)Cao 95.2 cm - Rộng 55.4 cm - Sâu 58.2 cm
Trọng lượng34 kg
Hãng sản xuấtPanasonic (Thương hiệu: Nhật Bản)
Sản xuất tạiViệt Nam
Bảo hành24 tháng. Nếu dùng cho hoạt động kinh doanh (nhà máy, khách sạn, giặt ủi...) thì không được bảo hành
Chọn đúng nhu cầu

Panasonic NA-F10S10BRV phù hợp gia đình mấy người?

10 kg 🫧Máy giặt Panasonic 10 kg NA-F10S10BRV

👨‍👩‍👧 Số người phù hợp

4 – 5 người

Tính theo lượng quần áo trung bình 1,5 – 2 kg/người/ngày. Hay giặt chăn mền, rèm cửa nên chọn lớn hơn 1–2 kg.

⚡ Chi phí điện nước ước tính

~12kWh/tháng
~35ktiền điện/tháng
90–150lít nước/mẻ

* Ước tính 1 mẻ/ngày, đơn giá ~2.900₫/kWh; thực tế phụ thuộc chương trình giặt.

🔧 Yêu cầu lắp đặt

Kích thước Cao 95.2 cm - Rộng 55.4 cm - Sâu 58.2 cm. Vòi cấp nước có van khóa, ống thoát cao 60–90 cm, ổ điện riêng có tiếp địa, nền phẳng chắc chắn.

Giá bán

Giá Panasonic NA-F10S10BRV mới nhất 2026

Giá Máy giặt Panasonic 10 kg NA-F10S10BRV
Giá Máy giặt Panasonic 10 kg NA-F10S10BRV tại Bếp Xanh6.860.000₫

Giá niêm yết 7.890.000₫ – tiết kiệm 1.030.000₫ (13%).

📞 Gọi 0915 431 433 để giữ giá

Giá đã gồm VAT, giao lắp miễn phí nội thành TP.HCM. Xem thêm máy giặt cửa trên hoặc bảng giá máy giặt 2026.

So sánh giá máy giặt cùng khối lượng

Sản phẩmKhối lượngGiá
Máy giặt Panasonic 10 kg NA-F10S10BRV10 kg6.860.000₫
Máy giặt Panasonic Inverter 10.5 kg NA-FD10XR1LV10,5 kg6.790.000₫
Máy giặt Samsung Inverter 9.5 kg WA40F95E1CSV9,5 kg6.590.000₫
Máy giặt Aqua Inverter 10 kg AWM10-B2158L(B)10 kg6.390.000₫
Máy giặt Panasonic Inverter 10.5 kg NA-FD105W3BV10,5 kg7.490.000₫
Máy giặt Toshiba Inverter 10 kg AW-DM1100PV(KK)10 kg6.090.000₫
Lắp đặt & sử dụng

Hướng dẫn lắp đặt và sử dụng Panasonic NA-F10S10BRV

  1. Đặt máy trên nền phẳng, chắc chắn, cân chỉnh 4 chân để máy không rung lắc khi vắt; tháo bulong vận chuyển (máy cửa trước) trước khi dùng.
  2. Nối ống cấp nước vào vòi có van khóa riêng, siết chặt đầu nối; đặt ống thoát nước cao khoảng 60–90 cm hoặc vào ống thoát sàn, không để gập.
  3. Cắm điện vào ổ riêng có tiếp địa, tránh dùng ổ chia; giữ máy cách tường tối thiểu 5–10 cm.
  4. Phân loại quần áo theo màu và chất liệu, không giặt quá tải, dùng đúng loại nước giặt (máy cửa trước dùng nước giặt ít bọt).
  5. Vệ sinh lồng giặt 1–2 tháng/lần, lau gioăng cửa, khay nước giặt và lưới lọc xơ vải để máy luôn sạch, không mùi.

Đội kỹ thuật Bếp Xanh giao lắp miễn phí tại TP.HCM. Xem chính sách giao lắp & bảo hành.

Mua Panasonic NA-F10S10BRV tại Bếp Xanh

Cam kết khi mua máy giặt tại TP.HCM

Chính hãng 100%Hóa đơn VAT, bảo hành 2 năm
Giao lắp miễn phíNội thành TP.HCM, có mặt trong ngày
Trả góp 0%Duyệt nhanh qua thẻ tín dụng
Bảo hành tận nhàKỹ thuật viên hỗ trợ tại TP.HCM

Quy trình mua hàng 4 bước

  1. Gọi hoặc nhắn ZaloTư vấn chọn máy miễn phí
  2. Chốt đơn, giữ giáXác nhận giá và lịch giao
  3. Giao & lắp đặtLắp đặt, chạy thử tận nhà
  4. Kích hoạt bảo hànhHướng dẫn sử dụng, vệ sinh

Hỏi đáp về Panasonic NA-F10S10BRV

Máy giặt Panasonic 10 kg NA-F10S10BRV giá bao nhiêu?

Giá Máy giặt Panasonic 10 kg NA-F10S10BRV tại Siêu Thị Máy Giặt Bếp Xanh hiện là 6.860.000₫ (giảm 13% so với giá niêm yết 7.890.000₫), đã gồm VAT. Gọi 0915 431 433 để nhận giá tốt nhất.

Máy giặt 10 kg phù hợp gia đình mấy người?

Máy giặt 10 kg phù hợp gia đình 4 – 5 người; nếu hay giặt chăn mền nên chọn lớn hơn 1–2 kg.

Máy giặt Panasonic 10 kg NA-F10S10BRV có tốn điện không?

Công suất tham khảo khoảng 0,4 kW. Mỗi mẻ giặt thường tốn khoảng 0,2–1 số điện tùy chương trình.

Mua máy giặt tại Bếp Xanh có giao lắp miễn phí ở TP.HCM không?

Có. Bếp Xanh giao hàng và lắp đặt miễn phí nội thành TP.HCM, hỗ trợ trong ngày. Showroom: 63 đường C18, P. Bảy Hiền, TP. Hồ Chí Minh.

Máy giặt Panasonic 10 kg NA-F10S10BRV bảo hành bao lâu?

Bảo hành chính hãng 2 năm. Bếp Xanh hỗ trợ kích hoạt bảo hành điện tử khi giao máy.

Kinh nghiệm chọn mua máy giặt cửa trên

Máy giặt Panasonic 10 kg NA-F10S10BRV chính hãng

Mua Panasonic NA-F10S10BRV giá rẻ TP.HCM

Chính hãng Panasonic · Giao lắp miễn phí trong ngày · Trả góp 0% · Hệ thống Bếp Xanh

6.860.000₫

Máy giặt cửa trên tương tự

Xem tất cả →
Máy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD145V3BVTrả góp 0%-13%

Máy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD145V3BV

14,5 kgCửa trênInverter
14.890.000₫17.090.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

Máy giặt Panasonic 8.2 kg NA-F82Y01DRVTrả góp 0%-11%

Máy giặt Panasonic 8.2 kg NA-F82Y01DRV

8,2 kgCửa trên
5.790.000₫6.490.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

Máy giặt Panasonic Inverter 11.5 kg NA-FD115W3BVTrả góp 0%-13%

Máy giặt Panasonic Inverter 11.5 kg NA-FD115W3BV

11,5 kgCửa trênInverter
13.800.000₫15.890.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

Máy giặt Panasonic Inverter 10.5 kg NA-FD10XR1LVTrả góp 0%-46%

Máy giặt Panasonic Inverter 10.5 kg NA-FD10XR1LV

10,5 kgCửa trênInverter
6.790.000₫12.490.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

Máy giặt Panasonic Inverter 11.5 kg NA-FJ115X1BVTrả góp 0%-14%

Máy giặt Panasonic Inverter 11.5 kg NA-FJ115X1BV

11,5 kgCửa trênInverter
9.790.000₫11.390.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

📞 Gọi 0915 431 433💬 Chat Zalo