🫧 Máy giặt giá rẻ TP.HCM · Giao lắp miễn phí trong ngày · Trả góp 0% · Hệ thống Bếp XanhBảng giá máy giặtChính sách bảo hànhShowroom
-13%🫧14,5 kg⚡Inverter🛡BH 2 nămMáy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD145V3BV

Máy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD145V3BV

Máy giặt cửa trên Panasonic 14,5 kg Inverter – lồng đứng giá rẻ, giặt nhanh, dễ sử dụng, có thể mở nắp thêm đồ giữa chừng, phù hợp đa số gia đình Việt.

Model: NA-FD145V3BV
Thương hiệu: Panasonic
Loại máy: Cửa trên
Khối lượng giặt: 14,5 kg
Sản xuất tại: Việt Nam
Tình trạng: ● Còn hàng
GIÁ RẺ TẠI BẾP XANH TP.HCM14.890.000₫17.090.000₫-13%

Tiết kiệm 2.200.000₫ · Giá đã gồm VAT

🎁 Ưu đãi khi mua tại Siêu Thị Máy Giặt Bếp Xanh

  • Giao lắp miễn phí nội thành TP.HCM trong ngày
  • Trả góp 0% qua thẻ tín dụng
  • Bảo hành chính hãng 2 năm
  • Hàng chính hãng 100%, đầy đủ hóa đơn VAT
  • Phù hợp gia đình trên 6 người
Chính hãng 100%
Giao lắp miễn phí
Trả góp 0%
14,5 kgkhối lượng giặt
Cửa trênkiểu máy
—vòng vắt/phút
Nhật Bảnthương hiệu
Điểm nổi bật

Vì sao nên chọn Panasonic NA-FD145V3BV?

Động cơ Inverter bền, êm

Động cơ biến tần vận hành êm, tiết kiệm điện nước và bền bỉ hơn động cơ thường, nhiều hãng bảo hành động cơ đến 10–20 năm.

Giặt hơi nước diệt khuẩn

Hơi nước nóng thấm sâu sợi vải, diệt khuẩn và giảm chất gây dị ứng, quần áo mềm, ít nhăn.

Diệt khuẩn đến 99,9%

Chương trình giặt nước nóng, ion bạc hoặc tia UV giúp loại bỏ vi khuẩn, bảo vệ sức khỏe gia đình.

Giặt thông minh AI

Cảm biến khối lượng, độ bẩn và chất liệu để tự chọn mức nước, thời gian giặt tối ưu.

Vệ sinh lồng giặt

Chương trình vệ sinh lồng định kỳ hạn chế cặn bẩn, nấm mốc và mùi hôi.

Sấy khô tiện lợi

Giặt xong sấy khô ngay trong máy, không phụ thuộc thời tiết, rất hợp căn hộ chung cư.

Mô phỏng vận hành

Chu trình giặt của Panasonic NA-FD145V3BV

800 rpm14,5 kg · Inverter💧 Tiết kiệm nước⚡ Inverter êm🫧 14,5 kg
  1. 1. Cấp nước & cân tảiCảm biến đo khối lượng đồ để cấp lượng nước vừa đủ, động cơ Inverter khởi động êm.
  2. 2. Giặt chínhMâm giặt tạo dòng nước xoáy, đánh bật vết bẩn khỏi sợi vải.
  3. 3. Xả sạchXả nhiều lần để loại bỏ cặn nước giặt, an toàn cho da nhạy cảm.
  4. 4. Vắt khôVắt tốc độ cao, quần áo nhanh khô khi phơi.
Đánh giá chi tiết

Máy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD145V3BV có tốt không?

Đánh giá Máy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD145V3BV
Panasonic NA-FD145V3BV

Tổng quan Máy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD145V3BV

Máy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD145V3BV thuộc dòng máy giặt cửa trên của thương hiệu Panasonic (Nhật Bản), khối lượng giặt 14,5 kg – lồng đứng giá rẻ, giặt nhanh, dễ sử dụng, có thể mở nắp thêm đồ giữa chừng, phù hợp đa số gia đình Việt. Sản phẩm sản xuất tại Việt Nam, phân phối chính hãng tại Siêu Thị Máy Giặt Bếp Xanh với giá tốt và giao lắp miễn phí TP.HCM.

Khối lượng 14,5 kg phù hợp gia đình trên 6 người

Chọn khối lượng giặt phù hợp giúp quần áo được đảo đều, sạch hơn và tiết kiệm điện nước. Nếu thường giặt chăn mền, rèm cửa, nên chọn máy lớn hơn 1–2 kg so với nhu cầu hằng ngày.

Động cơ Inverter tiết kiệm điện, êm ái

Động cơ Inverter điều chỉnh tốc độ quay theo lượng đồ, giảm rung ồn, tiết kiệm điện nước và bền bỉ theo thời gian. Động cơ: Truyền động gián tiếp dây curoa.

Công nghệ và tiện ích nổi bật

Công nghệ giặt: - StainMaster+ giặt nước nóng kết hợp hơi nước loại bỏ đến 99.99% vi khuẩn- Hệ thống ActiveFoam đánh bay vết bẩn bằng lớp bọt mịn- Water Bazooka giúp đánh bay vết bẩn dễ dàng bằng sức giặt tẩy mạnh mẽ- AI Smart Wash với công nghệ cảm biến thông minh ECONAVI tự động tối ưu hóa hiệu suất giặt. - Nắp máy giảm chấn- Tự động tắt nguồn- Tự khởi động lại- Bộ lọc xơ vải. Chương trình giặt: 10 chương trình:- Giặt thường- Giặt nhanh- Đồ trẻ em- Giặt nhẹ- Tiết kiệm nước- Chăn màn- Vệ sinh lồng giặt- Giặt ngâm- Sấy gió- Gỡ rối tự động.

Hình ảnh thực tế Panasonic NA-FD145V3BV

Máy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD145V3BV – hình 2Máy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD145V3BV – hình 3Máy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD145V3BV – hình 4Máy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD145V3BV – hình 5
Thông số kỹ thuật

Thông số kỹ thuật Panasonic NA-FD145V3BV

Kiểu máyMáy giặt cửa trên
Loại máy giặtCửa trên - Lồng đứng
Động CơTruyền động gián tiếp dây curoa
Công nghệ giặt- StainMaster+ giặt nước nóng kết hợp hơi nước loại bỏ đến 99.99% vi khuẩn- Hệ thống ActiveFoam đánh bay vết bẩn bằng lớp bọt mịn- Water Bazooka giúp đánh bay vết bẩn dễ dàng bằng sức giặt tẩy mạnh mẽ- AI Smart Wash với công nghệ cảm biến thông minh ECONAVI tự động tối ưu hóa hiệu suất giặt
Khối lượng giặt14.5 kg
Công nghệ InverterTD Inverter
Lồng GiặtThép không gỉ
Cảm BiếnCông nghệ cảm biến thông minh ECONAVI tự động điều chỉnh & tối ưu hóa chu trình giặt
Khử mùi diệt khuẩn- StainMaster+ khử khuẩn- Chương trình giặt Lưu Hương giúp quần áo luôn thơm mát
Chương trình giặt10 chương trình:- Giặt thường- Giặt nhanh- Đồ trẻ em- Giặt nhẹ- Tiết kiệm nước- Chăn màn- Vệ sinh lồng giặt- Giặt ngâm- Sấy gió- Gỡ rối tự động
Khóa trẻ emCó
Bảng điều khiểnNút bấm
Ngôn NgữSong ngữ Anh - Việt
Màn hình hiển thị thời gianCó
Giặt nước nóngCó
Hẹn GiờCó
Nắp máyKính cường lực
Tính năng khác- Nắp máy giảm chấn- Tự động tắt nguồn- Tự khởi động lại- Bộ lọc xơ vải
Kích thước (R*S*C)Cao 111.2 cm - Rộng 64 cm - Sâu 70.5 cm
Trọng lượng49 kg
Hãng sản xuấtPanasonic (Thương hiệu: Nhật Bản)
Sản xuất tạiViệt Nam
Bảo hành24 tháng. Nếu dùng cho hoạt động kinh doanh (nhà máy, khách sạn, giặt ủi...) thì không được bảo hành
Chọn đúng nhu cầu

Panasonic NA-FD145V3BV phù hợp gia đình mấy người?

14,5 kg 🫧Máy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD145V3BV

👨‍👩‍👧 Số người phù hợp

trên 6 người

Tính theo lượng quần áo trung bình 1,5 – 2 kg/người/ngày. Hay giặt chăn mền, rèm cửa nên chọn lớn hơn 1–2 kg.

⚡ Chi phí điện nước ước tính

~9kWh/tháng
~26ktiền điện/tháng
90–150lít nước/mẻ

* Ước tính 1 mẻ/ngày, đơn giá ~2.900₫/kWh, động cơ Inverter tiết kiệm thêm 20–30%; thực tế phụ thuộc chương trình giặt.

🔧 Yêu cầu lắp đặt

Kích thước Cao 111.2 cm - Rộng 64 cm - Sâu 70.5 cm. Vòi cấp nước có van khóa, ống thoát cao 60–90 cm, ổ điện riêng có tiếp địa, nền phẳng chắc chắn.

Giá bán

Giá Panasonic NA-FD145V3BV mới nhất 2026

Giá Máy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD145V3BV
Giá Máy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD145V3BV tại Bếp Xanh14.890.000₫

Giá niêm yết 17.090.000₫ – tiết kiệm 2.200.000₫ (13%).

📞 Gọi 0915 431 433 để giữ giá

Giá đã gồm VAT, giao lắp miễn phí nội thành TP.HCM. Xem thêm máy giặt cửa trên hoặc bảng giá máy giặt 2026.

So sánh giá máy giặt cùng khối lượng

Sản phẩmKhối lượngGiá
Máy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD145V3BV14,5 kg14.890.000₫
Máy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD290CEBV14,5 kg13.730.000₫
Máy giặt Panasonic Inverter 13.5 kg NA-FD135X3BV13,5 kg12.990.000₫
Máy giặt Samsung Inverter 15 kg WA80F15B6BSV15 kg11.790.000₫
Máy giặt Samsung Inverter 15 kg WA80F15S5CSV15 kg10.790.000₫
Máy giặt Toshiba Inverter 15 kg AW-T26D1600XV(MG)15 kg10.590.000₫
Lắp đặt & sử dụng

Hướng dẫn lắp đặt và sử dụng Panasonic NA-FD145V3BV

  1. Đặt máy trên nền phẳng, chắc chắn, cân chỉnh 4 chân để máy không rung lắc khi vắt; tháo bulong vận chuyển (máy cửa trước) trước khi dùng.
  2. Nối ống cấp nước vào vòi có van khóa riêng, siết chặt đầu nối; đặt ống thoát nước cao khoảng 60–90 cm hoặc vào ống thoát sàn, không để gập.
  3. Cắm điện vào ổ riêng có tiếp địa, tránh dùng ổ chia; giữ máy cách tường tối thiểu 5–10 cm.
  4. Phân loại quần áo theo màu và chất liệu, không giặt quá tải, dùng đúng loại nước giặt (máy cửa trước dùng nước giặt ít bọt).
  5. Vệ sinh lồng giặt 1–2 tháng/lần, lau gioăng cửa, khay nước giặt và lưới lọc xơ vải để máy luôn sạch, không mùi.

Đội kỹ thuật Bếp Xanh giao lắp miễn phí tại TP.HCM. Xem chính sách giao lắp & bảo hành.

Mua Panasonic NA-FD145V3BV tại Bếp Xanh

Cam kết khi mua máy giặt tại TP.HCM

Chính hãng 100%Hóa đơn VAT, bảo hành 2 năm
Giao lắp miễn phíNội thành TP.HCM, có mặt trong ngày
Trả góp 0%Duyệt nhanh qua thẻ tín dụng
Bảo hành tận nhàKỹ thuật viên hỗ trợ tại TP.HCM

Quy trình mua hàng 4 bước

  1. Gọi hoặc nhắn ZaloTư vấn chọn máy miễn phí
  2. Chốt đơn, giữ giáXác nhận giá và lịch giao
  3. Giao & lắp đặtLắp đặt, chạy thử tận nhà
  4. Kích hoạt bảo hànhHướng dẫn sử dụng, vệ sinh

Hỏi đáp về Panasonic NA-FD145V3BV

Máy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD145V3BV giá bao nhiêu?

Giá Máy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD145V3BV tại Siêu Thị Máy Giặt Bếp Xanh hiện là 14.890.000₫ (giảm 13% so với giá niêm yết 17.090.000₫), đã gồm VAT. Gọi 0915 431 433 để nhận giá tốt nhất.

Máy giặt 14,5 kg phù hợp gia đình mấy người?

Máy giặt 14,5 kg phù hợp gia đình trên 6 người; nếu hay giặt chăn mền nên chọn lớn hơn 1–2 kg.

Máy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD145V3BV có tốn điện không?

Công suất tham khảo khoảng 0,4 kW; nhờ động cơ Inverter, điện năng thực tế mỗi lần giặt khá thấp. Mỗi mẻ giặt thường tốn khoảng 0,2–1 số điện tùy chương trình.

Mua máy giặt tại Bếp Xanh có giao lắp miễn phí ở TP.HCM không?

Có. Bếp Xanh giao hàng và lắp đặt miễn phí nội thành TP.HCM, hỗ trợ trong ngày. Showroom: 63 đường C18, P. Bảy Hiền, TP. Hồ Chí Minh.

Máy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD145V3BV bảo hành bao lâu?

Bảo hành chính hãng 2 năm. Bếp Xanh hỗ trợ kích hoạt bảo hành điện tử khi giao máy.

Kinh nghiệm chọn mua máy giặt cửa trên

Máy giặt Panasonic Inverter 14.5 kg NA-FD145V3BV chính hãng

Mua Panasonic NA-FD145V3BV giá rẻ TP.HCM

Chính hãng Panasonic · Giao lắp miễn phí trong ngày · Trả góp 0% · Hệ thống Bếp Xanh

14.890.000₫

Máy giặt cửa trên tương tự

Xem tất cả →
Máy giặt Panasonic 8.2 kg NA-F82Y01DRVTrả góp 0%-11%

Máy giặt Panasonic 8.2 kg NA-F82Y01DRV

8,2 kgCửa trên
5.790.000₫6.490.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

Máy giặt Panasonic Inverter 11.5 kg NA-FD115W3BVTrả góp 0%-13%

Máy giặt Panasonic Inverter 11.5 kg NA-FD115W3BV

11,5 kgCửa trênInverter
13.800.000₫15.890.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

Máy giặt Panasonic Inverter 10.5 kg NA-FD10XR1LVTrả góp 0%-46%

Máy giặt Panasonic Inverter 10.5 kg NA-FD10XR1LV

10,5 kgCửa trênInverter
6.790.000₫12.490.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

Máy giặt Panasonic Inverter 11.5 kg NA-FJ115X1BVTrả góp 0%-14%

Máy giặt Panasonic Inverter 11.5 kg NA-FJ115X1BV

11,5 kgCửa trênInverter
9.790.000₫11.390.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

Máy giặt Panasonic Inverter 13.5 kg NA-FD135X3BVTrả góp 0%-13%

Máy giặt Panasonic Inverter 13.5 kg NA-FD135X3BV

13,5 kgCửa trênInverter
12.990.000₫14.990.000₫

🎁 Giao lắp miễn phí TP.HCM

📞 Gọi 0915 431 433💬 Chat Zalo